มีใครเป็นบ้างไหมครับ เวลาใช้แอพChrome?[แอนดรอย]

ผมมักจะเป็นปัญหาตลอดเวลา เล่นเว็บบนแอพchrome บนแอนดรอย
คือ ไม่สามารถลบตัวอักษรที่เราพิมพ์ไปได้ แต่บบางทีก็ลบได้ แต่ลบได้ไม่หมด
ยิ่งเวลาเล่นเว็บpantip แล้วต้องพิมอะไรยาวๆ จะเห็นไดัเลยว่าไม่สามารถลบได้จริงๆ
คือผมอยากรู้ว่าเป็นที่ผมคนเดียวหรือป่าว? หรือเพื่อนๆก็เป็นครับ

แต่พอมาใช้แอพ อินเตอร์เน็ตธรรมดาๆ ที่แถมมากับเครื่องกับไม่เป็นอะไร
เอ๊ะแปลก ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่