นักแสดง # ฟิตติ้งครั้งที่1 # หนึ่งในทรวง2557

สำหรับฟิตติ้งครั้งที่ 1 ของละครหนึ่งในทรวง วันนี้เข้าๆออกๆหลายกระทู้เลย ทุกคนดูสนุก ตื่นเต้น ฟินนนนนน กันมาก รวมเราด้วย อิอิ

จึงจะขออนุญาติหยิบรูปจากหลายๆกระทู้ และหลายๆIG เพื่อสรุปรายชื่อนักแสดง หนึ่งในทรวง 2557 ไว้ดังต่อไปนี้นะค้า

หากมีอะไรผิดพลาด หรือจะเพิ่มเติม ทุกคนร่วมกันได้เลยจ้าาาาา

หนึ่งในทรวง 2557

ผู้จัดละคร โดย พี่แหม่ม ธิติมา

กำกับการแสดง  โดย ป้าแจ๋ว ยุทธนา

อนวัช พัชรพจนาถ (หนึ่ง) รับบทโดย  เจมส์ จิรายุ

หทัยรัตน์ ราชพิทักษ์ (ปุ้ม) รับบทโดย น้องญาญ่า อุรัสยา

คนนี้ขอรูปเบิ้ล ไม่ได้ลำเอียงนะค่ะ แค่รักเป็นพิเศษ คริคริ

มรว. ประสาทพร รับบทโดย แหนม รณเดช
(รูปฟิตติ้งพี่แหนมเล็กมากกก ใส่แว่นด้วยคะ ไงขอใช้รูปนี้แก้ขัดไปก่อนนะค่ะ อิอิ)

ส่องแสง รับบทโดย เนย โชติกา

มรว. กรกนก รับบทโดย น้องเกรซ ปานรดา

สัทธา พรหมประเสริฐ (ปุ๊) รับบทโดย แฟร์ กันต์ดนย์

สุดา พรหมประเสริฐ (แป้น) รับบทโดย มิเชล เบอร์แมน

สิทธิ พรหมประเสริฐ(ซ้าย) รับบทโดย โจม ศุกล และ ทิพย์ พรหมประเสริฐ(ตรงกลาง) รับบทโดย ก้ามปู ปัทมสูต (ขวาแฟร์เป็นคุณปุ๊คะ)

พินิจ พนัสพงษ์(ซ้าย) รับบทโดย โอม คณิน และ พรรณี(ขวา) รับบทโดย พลอย ภัทรากร

คุณนายนวล รับบทโดย  เง็ก กัลยา
(ไม่มีรูปฟิตติ้งพี่เง็กเต็มๆ ใช้รูปนี้แทนนะ)

นี้เป็นนักแสดงทั้งหมดที่เห็นฟิตติ้งวันนี้คะ ตกใครไปบ้างเพิ่มเติมกันได้จ้าาาาาาาา

ขอบคุณสำหรับภาพจากทุกกระทู้ และ IG แต่ละที่ด้วยคะ cr.ตามภาพเลยนะค่ะ อันไหนไม่มีcr.ขออภัยด้วยคะ

ก่อนจะไปนอน ขอลงรูปที่ชอบ  ชอบ มากกกกกกกกกก ของวันนี้อีกนิดหน่อยนะค่ะ   อิอิ  ไปดูกันเลยยยยยยยย

ปล. ดูด้วยความบันเทิง งดดราม่านะค่ะ ขอแค่คนที่รักและสนับสนุนนักแสดงและละครเรื่องนี้จริงๆในการโต้ตอบสนทนาในกระทู้นี้คะ

ขอบคุณเจ้าของรูปภาพทุกรูปที่อยู่ในกระทู้นี้ ขอบคุณทุกคนที่ดูกันมาถึงตรงนี้ ไว้มีฟิตติ้งที่ 2 หรือเริ่มถ่ายทำจริง มาแลกเปลี่ยน มาสนุกกันอีกนะค้า

ปล2. ออกตัวก่อนว่า จขกท.เป็นสมวนน้องญ่านะค่ะ และก็เป็นติ่งNY ด้วย ซึ่งพร้อมจะสนับสนุนผลงานของน้องๆทุกอย่าง และพร้อมจะเอ็นดูน้องเจมส์ทุกเมื่อ 555+

ครั้งนี้เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกคะ หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค้าาาาา ^^

พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่