สอบถามเรื่องประกันการเดินทางท่องเที่ยวสำหรับลูกครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะพาลูกและภรรยาเดินทางไปเที่ยวญี่ปุ่นช่วงวันหยุดยาวสงกรานต์ครับ
ช่วงเดินทางลูกชายคงอายุได้ 4 เดือนนิดๆ เลยอยากทำประกันการเดินทาง
ให้ลูกไว้ครับ เผื่อลูกเกิดไม่สบายระหว่างเดินทาง

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ ว่าบริษัทไหนบริการดี เคลมง่าย
หรือถ้าให้ดีเอาแบบเราไม่ต้องสำรองจ่ายเลยก็ดีครับ
Mondial โทรไปสอบถามเค้าบอกว่าไม่รับครับ ลูกอายุไม่ถึง ต้อง6เดือนขึ้นไป

การเดินทางครั้งนี้มีเหตุจำเป็นอย่างมาก(ขออนุญาติละไว้ละกันนะครับ)ที่จะต้องพาลูกไปด้วยครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ
แสดงความคิดเห็น
Preview