ละครเรื่องไหนของ " แพนเค้ก " ที่ฮิตและโดนใจคุณมากที่สุด

ผมรู้สึกรักและชอบผู้หญิงคนนี้มากเธอสวย เก่ง และฉลาดมากๆ  เธอเป็นนักแสดงที่มีคุณภาพมากๆ น่ารัก นิสัยดี เป็นกันเองกับแฟนคลับสุดๆ ไม่ว่าเธอจะไปโชว์ตัวหรืองานอีเวนท์ต่างๆ เธอก็จะได้รับการตอบรับที่ดีจากแฟนๆมาโดยตลอด เพราะเธอให้ความสำคัญกับแฟนคลับของเธออย่างมาก ผมอยากจะทราบว่าเพื่อนๆนั้นชอบบทบาททางการแสดงของเธอเรื่องไหนมากที่สุด (ขอเหตุผลด้วยนะครับ)
* จำเป็นต้องตอบ
1. ละครเรื่องไหนของ " แพนเค้ก " ที่ฮิตและโดนใจคุณมากที่สุด *
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่