The Master's Sun สปอยล์ที!

เพิ่งได้ดูเรื่องนี้ค่ะ ยอมรับว่าสนุกมาก มากถึงมากที่สุด แต่มีปัญหาคือ

ผี นี่แหละค่ะ-0-

ผีคุณยาย ไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่ ผ่านไปได้
ผีกุหลาบหัก เริ่มกลัวละ แต่ไม่ค่อยสะพรึง 55555
แต่พอถึง ep.3 หัวใจแทบวาย TT ผีรองเท้า หลอนมาก ตอนผีกำลังวิ่งขาเดียว แล้วก็ตอนคลานมาหานางเอก สารพัดนานาชนิดสัตว์หลุดจากปากหมดเลยค่ะ 55555

ตั้งแต่ep.นั้นมา ก็ดูอย่างระมัดระวังมาตลอด เริ่มไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่ (แอบหลอนหน้าเจ๊คนจีน)

ดูถึงep.6 ค่ะ

แล้วเป็นผีตุ๊กตา...
ไม่ไหวอ่ะ 5555

คือผีผู้หญิง ผู้ชาย ผีหมา แบบนี้พอรับได้นะ
แต่ผีเด็ก กับตุ๊กตานี่ หลอนมากค่ะTTOTT

แต่ทำไงดี มันสนุกมากกกกกกกกกกTT___TT

หลักๆที่จะถามก็คือ ผีตุ๊กตา ep.7 น่ากลัวมากมั้ยอ่ะ จะได้ดูอย่างระมัดระวัง -0-

มาสปอยล์ทีค่ะ ไม่งั้นดูไม่จบแน่ แต่ละอีพี ดูแล้วฉี่แทบราด

ep.ไหน หรือผีตัวไหนน่ากลัวที่สุด บอกได้เลยค่ะ55555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ผีน่าสงสารทุกตัวเลยค่ะ. ดูแล้วไม่เก็บเอาไปฝันร้ายแน่นอนค่ะ

แต่จะฝันเห็นแต่หน้าเฮียแทน

จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆหัวใจหัวใจหัวใจเม่าบัลเล่ต์เม่าบัลเล่ต์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่