วันปิยะมหาราช

สอบถามเรื่อง CAT Wifi ค่ะ

กระทู้คำถาม
เป็นหอพักนักเรียนค่ะ ต้องการติดอินเตอร์เนต อยากหาแบบที่ไม่ต้องจัดการดูแลระบบมาก
มีคนแนะนำ CAT Wifi ค่ะ แบบมาติดตั้ง Hotspotในหอพัก แล้วก็มีบัตรชั่วโมงอินเตอร์เนต แต่ไม่เคยใช้มาก่อน
ใครมีประสบการณ์บ้างคะ แบบว่า สัญญาณดีมั้ยคะ เนตล่มบ่อยมั้ย ตอนใช้มีปัญหาอะไรบ้างมั้ยคะ
(อย่างตอนนี้ มี 3bb Hotspot อยู่ใกล้ๆ แต่นักเรียนก็บ่นเนตหลุตบ่อยสัญญาณอ่อนเกรงจะมีปัญหาแบบเดิมๆ)
ขอบคุณค่ะ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview