ทำอย่างไรเมื่อมี pop-up ที่ webbrowser ว่า : WARNING! Your Flash Player may be out of date. Please update to continue

กระทู้คำถาม
คือว่าตอนนี้เข้าเว็บเว็บไซต์อื่นได้ปกตินะคะ(แต่ก็ยังมีpop-upแจ้งเตือนอยู่)
ลองดูวัน/เดือน/ปี กับ เวลา ที่ตัวเครื่องแล้วก็ตรงนะคะ
ส่วนเว็บไซต์ที่เข้าไม่ได้หลักๆคือ google/facebook/youtube
คือเมื่อวานนี้ลองอัพเดท version ของ flash player แล้วค่ะ
ตอนแรกที่เปิก avast-antivirus อยู่ มันก็เตือนไม่ให้เราโหลด
แล้วทีนี้ก็เลยปิดตัว antivirus ค่ะ แต่มันก็เหมือนจะติดตั้งไม่ได้
เลยลอง unistall flash player แล้วโหลดมา install ใหม่
แต่สุดท้ายก็ยังเข้าไม่ได้เลยค่ะ แงงง ง ร้องไห้
เป็นอย่างนี้กับทุก webbrowser เลย
ไม่รู้ว่ามันมีปัญหาและต้องแก้ไขอย่างไร
ใครทำเป็นช่วยแนะนำหรือว่า Teamview ให้ก็ได้น้า หัวเราะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา า จุ๊บๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่