ถามเพื่อนๆ ชาวบลูแพลนเน็ต //// แนะนำกิจกรรมบนเกาะล้าน ////

อยากจะถามเพื่อนๆ นักเดินทาง ทั้งหลาย เวลาไปเที่ยวเกาะล้าน แล้วเกิดสนใจกิจกรรมต่างๆ เช่น ดำน้ำสน็อคเกิ้ล ขี่เจ็ทสกี บานานาโบ๊ท พายเรือคายัก หรือว่าตกหมึก กิจกรรมพวกนี้ ถ้าเราสนใจต้องไปสอบถามบริการตรงไหนหรอคะ? หรือว่าเราต้องซื้อแบบเป็นแพ็คเกจอะไรงี้ คืออยากจะไปพักค้างคืนกับเพื่อนๆ
2 วัน 1 คืนอ่ะค่ะ รบกวนเพื่อนๆ ทั้งหลายช่วยแนะนำด้วยค่ะ...ขอบคุณค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่