[CR] ลั้ลลาหน้าร้อน ตอน Summer Time at Krabi

สวัสดีค่าา นี่ก็ใกล้จะเข้าหน้าร้อนอย่างเป็นทางการแล้วใช่มั้ยคะ เริ่มร้อนเป็นระยะๆ >v<
วันนี้เลยจะขอมานำเสนอออออออ. . . . .ทริปคลายร้อน ตอนบ่ายๆ กับการพายเรือคายัค ณ.อ่าวท่าเลน จ.กระบี่ค่ะ ^^

ทริปนี้เริ่มต้นจากการจองตั๋วโปรของหางแดง อีกละค่ะ แฮ่ๆ โดยตามโปรจริงๆแล้ว ต้องมีปลายทางที่เกาะยาวน้อย
แต่เราเลือกที่จะทิ้งปลายทางนั้น และจัดการหาที่เที่ยวตามสไตล์ของพวกเราเองค่ะ ^^

ขออวยกันตั้งแต่แรกเลยว่า กระบี่กลายเป็นอีกจังหวัดในดวงใจของเราไปเลยค่ะ หลังจบทริปนี้ >v<
ส่วนจะสมกับที่เราบอกหรือปล่าวนั้น ตามไปเที่ยวพร้อมกันเลยค่ะ กับ

"ลั้ลลาหน้าร้อน ตอน Summer Time at Krabi (อ่าวท่าเลน)"

EP.2 เชิญทางนี้นะคะ ^^ >>>> http://pantip.com/topic/31788408
ชื่อสินค้า:   อ่าวท่าเลน กระบี่
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่