ไปตกหมีกที่เกาะล้าน แนะนำหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือพอดีเดือนหน้าจะไปพักผ่อนที่  เกาะล้านได้ที่พีพักที่ เรือนตะวัน แต่ว่ากลางคืนหนุ่มๆ เค้าจะไปตกหมึกนะค่ะ
คือเราอยากทราบว่า
1. บนเรือมีอะไรให้บ้างค่ะ
2. ซื้ออาหารขึ้นไปปิ้งย่างบนเรือได้หรือเปล่าค่ะ
3. ถ้าไม่มีอาหารขึ้นไปเนี่ย ที่เรือเค้า มีอะไรบริการการ เรามั่งค่ะ
4. แนะนำ เรือตกหมึก พร้อมราคาให้หน่อยค่ะ ขอเป็นเรือที่สภาพดีหน่อยนะค่ะ เพราะมีน้อง 2 ขวบไปด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ปล. กระทู้แรกนะค่ะ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่