เตือนภัยค่ะ!!! แท็กซี่สีชมพูในตำนาน ทศ 856 ออกจากห้องขังมาขับแท็กซี่อีกแล้วนะคะ!!!!!

กระทู้สนทนา
เพื่อนทีทำงานเจออีกแล้วค่ะ เมื่อวันพฤหัสที่ 5 มีนาคม 2557 ทีผ่านมานี้เอง  โบกรกแท็กซี่ตรงที่เดิม แถวโชว์รูมโตโยต้า ช้างสามเศียร สมุทรปราการ
ครั้งก่อนเรากับเพื่อนคนนี้ก็เจอตรงนี้เลยค่ะ แต่คราวนี้เพื่อนไปกับลูกชายวัย 4 ขวบ  
แท็กซี่: ไปไหน  
เพื่อน  :  ไปแถว รพ.เปาโลค่ะ  
เพื่อนบอกแววตาคุ้นๆ น้ำเสียงคุ้นๆ เลยเหลือบมองไปป้ายชื่อคนขับ   แทบช็อค!!!!  นายธเนศ  บุญเสริมทรัพย์!!!!!
เพือนเลยบอกว่าลืมของ ให้จอดตรงข้างๆถนนเลย   กลัวสุดๆ

มันกลับมาขับแท็กซี่สีชมพูเหมือนเดิม  แต่เพื่อนบอกจำป้ายทะเบียนไม่ได้ เพราะตอนเย็นแถมกลัว  แต่ขึ้นต้นด้วย  ทศ...  เหมือนเดิมค่ะ
ทำไมเค้าถึงให้มาขับอีกนะ  ไม่เข้าใจ เพิ่งจับไปเดือน สิงหาคม 2556 นี่เอง ทั้งที่บุคคลนี้เป็นบุคคลอันตรายมีประวัติจิตเวชรักษาตัวอยู่ด้วย  ยังไงก็ระวังตัวกันด้วยนะคะ  ส่วนใครที่ไม่รู้จักประวัตินายคนนี้ดูจากกระทู้เก่าเรา และอีกหลายคนในพันทิป หรือหาในกูเกิ้ลได้ค่ะ ....
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่