ใครเคยย้ายค่ายมือถือไป Turemove H บ้างค้า~ ^^

กระทู้คำถาม
รบกวนแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ -- ใช้เวลานานมั้ย ขั้นตอนยุ่งยากรึเปล่า มีปัญหาอะไรบ้างมั้ยคะ

พอดีเรากำลังสนใจโปรที่ทรูลดค่าเครื่อง แต่ว่าต้องย้ายค่าย หรือเปิดเบอร์ใหม่กับทรูค่ะ

ตอนนี้ใช้ Dtac อยู่ ยังไม่เคยย้ายไปไหนเลย 555 เลยมาขอฟังประสบการณ์เพื่อนๆก่อนค่ะ

เป็นยังไงบ้างคะ ช่วยแชร์ที ^-^

แสดงความคิดเห็น
Preview