[CR] เป็ดปุ๊ก เที่ยวตามฝัน: โรงแรม W Retreat Koh Samui: Whatever / Whenever with My Lovely Friends

ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามจ้า ตอนนี้เปลี่ยนเพจใหม่
อย่าลืมไปเป็นกำลังใจให้หญิงปุ๊กได้ที่เพจหญิงปุ๊ก พาเที่ยว

https://www.facebook.com/yingpookpateaw

ถ้าชอบกดไลท์ ถ้าใช่กดแชร์ด้วยเด้อค่ะ มีคำถามส่งหน้าไมค์หลังไมค์มาโลด
ส่งไปที่เพจจะตอบได้เร็ว เพราะเฟสมันมีแจ้งเตือนจ้า ติ้งๆๆ

วันนี้เรามาต่อกันด้วยโรงแรม W Retreat สมุยค่ะ ยังคงอยู่กับเพื่อนของเป็ดปุ๊กเหมือนเดิม แล้วภาพที่ใช้ในรีวิวนี้ก็มาจากกล้องของเป็ดปุ๊กเอง และจากกล้องพี่แมวเหมียวค่ะ ขอขอบคุณภาพสวยๆ ด้วยจ้ะ

เราจะได้ยินเจ้าหน้าที่พูดสโลแกนของ W Hotels คือ Whatever / Whenever ว้อทเอ้เว่ออออ เว็นเอ้เว่ออออ อยู่ตลอดเวลาเลยนะคะ
จนติดหูติดปาก เป็ดปุ๊กก็ท่องตามไปด้วย ตลอดการอยู่ที่นี่เลย

สโลแกนนี้เป็ดปุ๊กชอบมาก คิดว่า ทุกคนควรจะท่องไว้ใช้ สำหรับคนที่เรารักนะคะ
แบบว่าตามใจคนที่เรารัก เพื่อให้เค้ามีความสุขมากๆๆ เราก็จะพลอยมีความสุขมากๆ ไปด้วย
Whatever you want, whenever you want it.  Just Ask. กิ้วๆๆ สวีทเหมือนกันนะนี่

และเหตุผลที่ทำให้เป็ดปุ๊กต้องมาที่นี่ ก็คือ อยากมาตกหลุมค่ะ 555 แค่เห็นภาพก็ว้าววววว รู้สึกตกหลุมรัก ในทันใด
อยากตกหลุมๆๆ แหม่... ขอเข้าไปนั่ง ไปนอน ไปเลื้อยๆ ในหลุมนี้ สักหน่อยเถอะนะ พรีสสสสส

และเมื่อเราไปถึง เจ้าหน้าที่ก็จะเชิญเราให้นั่งรอตรงล็อบบี้ เพื่อเช็คอินนะคะ แต่เราไม่นั่งหรอก รีบเดินไปถ่ายรูปทันที บ้าเห่อนะเธอ

บริเวณรอบๆ ตรงล็อบบี้ค่ะ

ชื่อสินค้า:   W Retreat Koh Samui
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่