หลีเป๊ะเดือน พ.ค. ค่ะ

คือเราจองตั๋วโปรแอร์เชียไปหลีเป๊ะ 22-25 พ.ค. ทราบค่ะว่าเริ่มเข้ามรสุมแล้ว แต่เราว่างช่วงนั้นเท่านั้น

อยากไปมาก แต่อ่านกระทู้หลายกระทู้แล้วรู้สึกถอดใจและกลัว เนื่องจากเราว่ายน้ำไม่เป็น แต่ชอบเที่ยวทะเลมาก

เลยอยากทราบว่าคลื่นจะแรงและสูงมากทุกวันเลยหรอค่ะ หรือว่าแล้วแต่ดวง อาจจะมีฝนบ้างแดดบ้าง หรือมีฝนทุกวันค่ะ

เราคิดว่าเริ่มเข้าหน้ามรสุม น่าจะไม่รุนแรงมากนัก หรือเราคิดผิดค่ะ  รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่