ถามคนเล่น facebook หน่อยครับ เห็นบางคนมีเพื่อนหลายร้อย-หลายพันคน เค้าคุยหมดทุกคนหรือเปล่าครับ

ถามคนเล่น facebook หน่อยครับ เห็นบางคนมีเพื่อนหลายร้อย-หลายพันคน เค้าคุยหมดทุกคนหรือเปล่าครับ ผมมีเพื่อนที่แอดแค่ 80-90 คน เอง ผมยังคุยไม่หมดเลย บางคนเราก็แอดไปหา บางคนแอดมาหาเรา แต่ส่วนใหญ่ที่คุยแค่ 6-7 คนเอง ที่รู้จักกันจิงๆ ถ้าไม่รู้จักก็ไม่ค่อยคุยอ่ะ ไม่รู้จะคุยอะไร คุยไม่เก่งมีใครเป็นแบบผมบ้าง หรือว่า บางคนคุยแหลกเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่