[SR] ...แม่ประนอมตลุยบ้าน “พี่เล็ก คาราบาว” บุกครัวค้นสูตรเมนู “ข้าวไก่ต้มเค็ม” ที่ขายบนเที่ยวบินแอร์เอเซีย

เนื่องด้วยแม่ประนอมได้รับเกียรติไปเยี่ยมชมวิธีทำไก่ต้มเค็มที่ขายบนสายการบินแอร์เอเซียถึงก้นครัวบ้านพี่เล็กคาราบาว  

เพื่อนำมาเผยแพร่ให้เพื่อนๆลองทำทานกันดู  กับวิธีการทำที่ง่ายแสนง่ายและอร่อยมากด้วย

เพื่อนๆจะได้ทราบถึงที่มาด้วยว่าทำไมเมนูนี้ถึงได้ขึ้นไปขายอยู่บนเครื่องบิน  เป็นไงเข้าไปติดตามกันครับ
เช่นเคยคงต้องอ้อนขอแรงเชียร์หน่อยเนอะครับ  เดี๋ยวนี้กระทู้ตกไวมาก  ทำรีวิวไปก็ล้าๆไป  กลัวไม่มีคนได้อ่านกัน

ยังไง  ถูกใจ  ชอบใจรีวิว   ขอทิป   เป็นกำลังใจแม่ประนอมคนทำรีวิว   ด้วยนะครับ

โดยกด + ที่มุมซ้ายด้านล่างนะครับ  

ขอบคุณมากๆครับ พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
ชื่อสินค้า:   ข้าวไก่ต้มเค็ม พี่เล็กคาราบาว
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่