การประชุมเสื้อแดงวันนี้ผมเห็น ประเด็นแอบแฝง เหมือนจงใจส่งเสียงไปยังเบื้องหลัง กปปส

กระทู้สนทนา
วันนี้ถ้าใครได้เริ่มดู เสื้อแดงSummit @ โคราช จะเห็นได้เลยว่า
มีการเอาตัวแทนแต่ล่ะจังหวัดขึ้นมา แล้วถ้าดูดีๆ จะเห็นว่า เกือบทุกคน
ที่ขึ้นมาพู จะมีประเด็นคือ เสื้อแดงจะต้องติดอาวุธ เสื้อแดงพร้อมสู้

ผมว่าเสียงพวกนี้เป็นเสียงที่จะสะท้อนกลับไปหาคนเบื้องหลัง
กลุ่ม กปปส ว่าคุณพร้อมไหมที่จะ ได้รับอำนาจปกครอง แต่คุณ
จะต้องเจอกับการสู้รบจากกลุ่ม เสื้อแดง ติดอาวุธ ที่ไม่รู้จบสิ้นซ่ะที

คุณอย่าลืมน่ะ คนเสื้อแดงแสดงให้เห็นกันแล้วว่าตายเป็นตาย
มาหลายต่อหลายครั้งแล้วด้วย

ผมว่าน่าสนใจครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่