กิจกรรม "The Pink Trip" เที่ยวกระบี่ ไปกับพริม และ เบลล่า

สวัสดีเพื่อนๆชาวพันทิพทุกคนค่า
เนื่องจากวันนี้เป็นวันแรกของกิจกรรม The Pink Trip ที่เราได้ไปเที่ยวกระบี่ร่วมกับพริม และ เบลล่า (ซึ่งเรากรี๊ดทั้งคู่ม๊ากมาก เลยค่ะ >_<)
จึงอยากจะขอเก็บภาพบรรยากาศต่างๆตลอดระยะเวลา 2 วันนี้ มาแชร์ให้เพื่อนๆแฟนคลับพริมและเบลล่า หรือผู้ที่อยากไปเที่ยวกระบี่ได้ชมกันค่ะ
(เราเป็นมือใหม่เรื่องถ่ายภาพ และไม่ได้พกกล้องดีๆไป ถ้าภาพไม่สวยอย่างไรต้องขออภัยด้วยนะคะ)

ไปชมกันเลยค่ะ

อันนี้เป็นรูปภาพตอน พริม และ เบลล่า มารอรับพวกเราที่สนามบินค่ะ (ตัวจริงสวยเวอร์)

กำลังเดินไปขึ้นเครื่องบินอยู่ค่ะ (ตื่นเต้นมากๆเลย เป็นการขึ้นเครื่องบินครั้งแรกในชีวิต)

เดี๋ยวอย่างไรหากมีเวลาว่าง จะมาแชร์ภาพอีกเป็นระยะๆนะคะ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่