ipod shuffle นี่ตั้งค่าให้เล่นเพลงเดียวซ้ำๆ กันได้รึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
เพื่อนจะขายต่อให้ เป็น ipod shuffle รุ่นปัจจุบันนี่แหละครับ
ผมเลยถามว่ามันตั้งค่าให้เล่นแค่เพลงเดียวกันวนซ้ำๆ กันได้มั๊ย
มันตอบว่าเท่าที่เคยใช้ทำไม่ได้ ต้องตั้งให้เป็น play list เอา แล้วให้มีเพลงเดียวใน play list นั้น

แต่ผมสงสัยครับ ว่ามันทำไม่ได้จริงเหรอ ถึงมันจะไม่มีหน้าจอก็เหอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่