จะไปเที่ยว จังหวัด กาญจนบุรี ที่ lake haven จากเชียงใหม่ แนะนำทีครับ

กระทู้คำถาม
ไปเที่ยว 2 ครอบครัว รวมแล้ว 10 ชีวิต ช่วงเดินทางจากเชียงใหม่ แนะนำให้แวะเที่ยวไรบ้างครับ และที่ กาญ มีที่เที่ยวไหนบ้างครับ

และที่ lake haven. ดีไหมครับ หรือมีที่พักที่ดีกว่านี้ครับ แต่อยากได้บ้านพักกลางน้ำเลย คงได้ฟิล มัลดิฟ ดีมั้ง 555

ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ของคุณล่วงหน้าทุกคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview