วันฮาโลวีน

ไลน์ไอดีลงทะเบียนแล้วลืมพาส เมลก็เข้าไม่ได้ จะรักษาสติกเกอร์ได้ยังไงคะ

กระทู้คำถาม
คือหนูทั้งโหลดทั้งสะสมสติกเกอร์ของนอกกับของไทยไว้เต็มเลยค่ะ ทีนี้เมลหนูโดน hack เปลี่ยนรหัสผ่านไปแล้วกู้หลายทางแล้วไม่ได้เลยค่ะ แล้วหนูลงทะเบียนกับเมลนั้นไว้ แล้วจะเปลี่ยนเมลที่ลงทะเบียนในไลน์ก็ไม่ได้ เพราะมันถามรหัส หนูก็ลืมรหัส แล้วมันก็ส่งรหัสไปที่เมลนั้น แต่เมลมันเข้าไม่ได้ หนูก็เข้าไปดูรหัสใหม่ไม่ได้ค่ะ ไม่ทราบพอมีวิธียังไงไหมคะ ที่จะรักษาสติกเกอร์ที่โหลดๆมาไว้ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะจะลบไลน์ค่ะ แล้วจะเปลี่ยนเครื่องโทรศัพท์ด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview