ผู้หญิงช่วยตังเองนี่เป็นการเสียซิงรึป่าวครับรบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับขอบคุณครับ

กระทู้คำถาม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สงสัยต้องตั้งคณะกรรมการพิจารณา นิยาม และตีตวามหมายคำว่าซิงก่อนนะครับ ว่าจะเอาแค่ไหน 555
ขนาดไม่มีอะไรล่วงล้ำ หรือ เอาแค่เยื่อ hymen ไม่ขาด หรือ ต้องถึงกับร่วมสังวาส อาจจะต้องระบุเพศด้วย
สมัยก่อนคงนิยามง่าย สมัยนี้ อะไรๆมันก็เปลี่ยนไป

ส่วนตัว คิดว่าขนาดนิ้วไม่น่าทำให้เยื่อขาดได้นะครับ แต่ก็คงมีผลกับส่วนนั้นบ้าง
และสมัยนี้กิจกรรมหลายอย่างจะทำให้เยื่อนี้ขาดได้นะครับ
ถ้าคิดว่าการเสียซิง คือการเสียพรหมจรรย์ ถ้าแค่นี้คงไม่ แต่การเสียซิงตีว่าต้องไม่มีอะไรล่วงล้ำก็เรียบร้อย

แต่คิดว่าเรื่องซิงหรือไม่ซิงคงไม่สำคัญมั้งครับ ถ้าคุณไม่ได้นำสาวคนนั้นไปเข้าร่วมการคัดเลือกเป็นองค์สมมติเจ้าแม่กวนอิม

คนที่เขาเคยมีแฟน คิดได้อีกแง่ว่าเขามีดี มีความน่ารักพอที่หนุ่มจะมาสนใจ แล้วคุณจะมองข้ามความดีเขาไปได้หรือไม่ คิดเอาเองครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview