กลัวติดโรคค่ะ โรคเอดส์ จะติดไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
ตรวจแบบ anti-HIV ส่วนใหญ่ตรวจเจอที่กี่สัปดาห์ หรือ กี่วัน หลังจากเสี่ยงมาแล้ว(ถ้าติดเชื้อ)
ตรวจเเบบ( NAT) จะเจอไหม
ตรวจแบบ anti-HIV ส่วนใหญ่เพื่อน ๆ ตรวจเจอที่กี่สัปดาห์ หรือ กี่วัน หลังจากเสี่ยงมาแล้ว(ถ้าติดเชื้อ) พึ่งผ่านมาได้ 3วัน หลังจากไปมีอะไรมา สงสัย กังวล เครียด นอน ไม่หลับ กลัว ทุกอย่างเลย 3วันจะตรวจเจอไหมค่ะ  
รบกวนช่วยตอบคำถามน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview