ความน่าเชื่อถือของมหาวิทยาลัย กรุงเทพ ธนบุรี

กระทู้คำถาม
พี่ที่ทำงานด้วยกันไปเรียนป.โท  ที่นี้ครับ   แกบอกว่าจ่ายครบ จบแน่เป็นสโลแกน ม.กรุงเทพธนบุรี
เลยมีคำถามว่า  
1. มันมีด้วยหรอครับ  หลักสูตรแบบนี้  ได้รับการรับรอง จาก สกอ. ด้วยหรอครับ  ?
2.แล้วจบมาจะมีคุณภาพหรอครับ   งั้นไปซื้อปริญญาตามตลาดไม่ดีกว่าหรอ ?
3. ใครมีข้อมูลหรอ คนวงใน  รบกวนชี้แจงให้ผมหน่อยครับ    งง  เหลือเกิน
แสดงความคิดเห็น
Preview