จะลง xp จากแผ่น ghost แต่มันบู๊ทไม่ได้มันขึ้นอย่างงี้ครับ

กระทู้คำถาม
มันขึ้นข้อความอย่างงี้หมายความว่ายังไง
และต้องแก้ยังไงครับ
ขอบคุณครับ                                                                          
                                                                           Start booting from cd...
                                                                           Directory " boot" not found !
                                                                           Error loading image : MENU.EZB
แสดงความคิดเห็น
Preview