รบกวนสอบถามเรื่องการทำทำพาสสปอต

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือมีเรื่องอยากรบกวนค่ะ...

คือพรุ่งนี้ (วันศุกร์ที่ 31)เราจะต้องไปทำพาสสปอต เเละคิดว่าจะไปทำที่ปิ่นเกล้า
อยากทราบว่าจะต้องไปรอคิวประมาณกี่โมงถึงจะได้ทำแบบชัวร์ ๆ อะคะ (พรุ่งนี้ที่ทำงานหยุดให้ ถ้าไม่ทำวันพรุ่งนี้ก็คงลางานไปทำไม่ได้)
เพราะเพื่อนเราไปทำมาเมื่อวันจันทร์ที่บางนา นางไปตั้งเเต่ตีสาม เเล้วได้คิวที่สามร้อยกว่า
เราเลยอยากถามคนที่พึ่งไปทำมา หรือ คนที่รู้ก็ได้ค่ะ ว่าเราควรไปกี่โมงดี
เพราะเราพยายามโทรเข้าไปถามสำนักงานตั้งเเต่วันอังคารที่ 28 เเล้ว ไม่มีคยรับเลยค่ะ T.T เลยต้องมาตั้งกระทู้ถามค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview