วันฮาโลวีน

ขอคืนภาษ๊ปีภาษี 2556

กระทู้คำถาม
ขอถามสมาชิกที่ยื่นขอคืนภาษีปีภาษี 2556 ครับ ว่ามีใครได้คืนภาษีแล้วบ้าง หรือใครที่ยื่นไปแล้วมีความคืบหน้าอย่างไร ของผมยืนไปแล้วแต่หน้าเวป กรมสรรพากร ระบุแค่ว่าได้รับข้อมูลแล้วถ้าต้องการเอกสารจะขอเพิ่มภายหลัง มาหลายวันแล้ว ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
ยื่น net 16. เขตบึงกุ่มโดนปิด 24 แต่จนท ส่งมาขอเอกสาร 15 แผ่น เราอยากยื่นเอง ไปยื่นไม่ได้เลยส่ง net ไปค่ะ
จนท บอกว่า ถ้าเอกสารเยอะ ให้ไปเอง เศร้าเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview