ตลาดกลางคืนจตุจักร กับตลาดเช้าประตูน้ำ เปิด-ปิดกี่โมงคะ

กระทู้คำถาม
ตลาดกลางคืนจตุจักร เปิด-ปิดกี่โมง วันไหนบ้าง
กับตลาดเช้าประตูน้ำ เปิด-ปิดกี่โมง วันไหนบ้างคะ

แล้วแต่ละที่ขายสินค้า เสื้อผ้าประเภทไหน ราคาเท่าไหร่บ้าง ขายปลีกหรือส่งยังไงคะ รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค๊า
ขอบคุณทุกคนเลยค่า ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตลาดกลางคืนจตุจักร  พ่อค้าแม่ค้าก็จะไปเปิดร้านช่วงหัวค่ำ 2-3 ทุ่มครับ  เราๆไปเดินกันก็ 4ทุ่มจนถึงตี4ตี5ได้ ตามสบาย  จะเปิดแค่คืนวันศุกร์นะ(ถ้าจำไม่ผิด)

ตลาดเช้าประตูน้ำ  พ่อค้าแม่ค้าก็จะไปเปิดร้านช่วงตี5 เปิดก็6ดมงเช้าเป้นต้นไป   มีวันไหนบ้างไม่แน่ใจ น่าจะมีทุกวันนะครับ

เสื้อผ้าที่ขายที่ตลาดกลางคืนจตุจักร จะเป็นประเภทขายปลีก ขายส่ง แนะนำให้ไปกับเพื่อนแล้วรวมๆกันซื้อคละลาย จะได้ราคาถูกหน่อย ราคาก้จะถูกลงมาประมาณ 30%-40%
แสดงความคิดเห็น
Preview