วันฮาโลวีน

งบ 10000-15000 เอาโทรศัพท์รุ่นไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ทีแรกก็อยากได้ Note 3 LTE แต่คิดไปคิดมา เอาเงินไปทำอย่างอื่นด้วยดีกว่าครับ ลดงบลงมาได้ประมาณนี้ละครับ ต้องการ

1.เน้นกล้องครับ ชอบถ่ายรูปอาหารเก็บไว้ โพสเฟสบุ๊ค ไลน์ ยามดึก xD
2.ก็เล่นไลน์ เฟสบุ๊ค อินสตราแกรม ทั่วๆไปครับ
3.เรื่องขนาด และ น้ำหนักไม่ใช่ปัญหาครับ มีกระเป๋าสะพายข้างติดตัวตลอด
4.มีฟังเพลงบ้างนิดหน่อยครับ
5.ไม่ค่อยเล่นเกม เพราะเล่นในไอแพด

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview