ใครเคยซื้อกิ๊ฟช็อปสำเพ็งตอนตีสามมาขายบ้าง?

กระทู้คำถาม
มีใครเคยไปสำเพ็งตอนตีสามไหม
คือเราอยากหาของกระจุ๊กกระจิ๊ก หรือ กิ๊ฟช็อปมาขาย
แบบว่าอยากขายทุกอย่างสิบบาท
เช่น ที่คาดผม กิ๊บติดผม สร้อยข้อมือ สร้อยคอ ต่างหู
ที่ตัดเล็บ กระจก หวี อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
รบกวนผู้ที่เคยไปหรือพอมีข้อมมูลช้วยตอบหน่อยนะคะ

1. ถ้าไปจอดรถมอไซค์ตรงไหน เสียค่าจอดเท่าไหร่
2. สินค้าที่กล่าวมาราคาส่งประมาณเท่าไหร่
3. ของที่เราบอกอยู่เป็นโซนหรือต้องเดินดูเรื่อยๆ
4. มีตั้งแต่ตีสามถึงกี่โมง ราคาถูกกว่าตอนกลางวันใช่ไหม
ถ้ามีนอกเหนือจากที่ถามก็ตอบได้นะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ขอบคุณจริง ๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview