วันปิยะมหาราช

ใครเคยซื้อกิ๊ฟช็อปสำเพ็งตอนตีสามมาขายบ้าง?

กระทู้คำถาม
มีใครเคยไปสำเพ็งตอนตีสามไหม
คือเราอยากหาของกระจุ๊กกระจิ๊ก หรือ กิ๊ฟช็อปมาขาย
แบบว่าอยากขายทุกอย่างสิบบาท
เช่น ที่คาดผม กิ๊บติดผม สร้อยข้อมือ สร้อยคอ ต่างหู
ที่ตัดเล็บ กระจก หวี อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
รบกวนผู้ที่เคยไปหรือพอมีข้อมมูลช้วยตอบหน่อยนะคะ

1. ถ้าไปจอดรถมอไซค์ตรงไหน เสียค่าจอดเท่าไหร่
2. สินค้าที่กล่าวมาราคาส่งประมาณเท่าไหร่
3. ของที่เราบอกอยู่เป็นโซนหรือต้องเดินดูเรื่อยๆ
4. มีตั้งแต่ตีสามถึงกี่โมง ราคาถูกกว่าตอนกลางวันใช่ไหม
ถ้ามีนอกเหนือจากที่ถามก็ตอบได้นะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ขอบคุณจริง ๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview