[กระทู้เรตติ้ง] เรตติ้งเจ้าสาวสลาตัน ประจำวันที่ 20-21 มกราคมค่ะ

เครดิตคุณออย[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

วันจันทร์ 10.4
วันอังคาร 10.7

อ๋อมขวัญและทีมงานนักแสดงไม่ยิ้มหน้าบานก็ไม่รู้จะว่าอย่างไงแล้วค่ะ^^

ยอมรับจริงๆว่าบทละครสนุกมากๆ ให้เครดิตทีมคนหลังม่านและบทละครคุณเรืองรินด้วยนะคะ สนุกมากจริงๆ
ดีใจกับทีมงานและนักแสดงทุกคนด้วยค่ะ

ขอให้เรตติ้งขึ้นสูงเรื่อยๆเลยนะคะ
เรตติ้งสวนกระแสข่าวการเมืองจริงๆค่ะเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่