[CR] รีวิว ครีมบำรุงผิวราคาสบายกระเป๋าค่ะ <ครั้งแรก>

กระทู้รีวิว
สวัสดีคร้าบบบ พอดีพรุ่งนี้หนูไม่มีเรียน นอนดึกได้เลยแอบมารีวิวครีมบำรุงที่ใช้อยู่เป็นครีมที่คุณภาพโอเค < บางตัว T-T > ราคาสบายกระเป๋าค่ะ สำหรับผิวของเจ้าของกระทู้เป็นคนที่ผิวมันมากๆค่ะ รูขุมขนหนูใหญ่มว๊ากกก และหลงผิดเคยใช้ผลิตภัณฑ์ที่ไม่มี อย ใช้แรกๆก็ใสดีนะคะพอมันเริ่มขาวจนเห็นเส้นเลือดเลยหยุดใช้ เท่านั้นแหละค่ะหน้าดำปี๋ สิวขึ้นเต็มหน้าเลยค่ะ ตั้งแต่ ม.4 ตอนนี้ก็จะ 3 ปีแล้วยังไม่ค่อยดีขึ้นเท่าไหร่เลยค่ะ อันนี้เป็นตัวที่ใช้อยู่นะคะ <บางตัวไม่ได้ใช้แล้วเพราะแพ้อ่าค่ะ>
ชื่อสินค้า:   ครีมบำรุงผิวขาวกระจ่างใส
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่