วันฮาโลวีน

ช่วยแนะนำ App ตัดต่อคลิปวีดีโอและใส่เพลงทีค่ะ ( Android )

กระทู้คำถาม
ช่วยแนะapp ที่สามารถ ตัดต่อคลิปวีดีโอที่เราถ่ายมา และสามารถใส่เพลงจากในเครื่องเราลงไปในคลิปให้ทีค่ะ

ตอนแรกใช้ VideoShow อยู่ ก็ใช้งานได้ดี แต่ช่วง2วันที่ผ่านมาเซฟคลิปไม่ได้เลยค่ะ เเอพเด้งตลอดดดดด TT ลองลบโหลดใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิม ช่วยแนะนำแอพอื่นๆด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview