แจ้งกำหนดการเปิดบ้านคู่ อ๋อมขวัญ รับสมัครสมาชิกประจำบ้านและรับบริจากรูปภาพอ๋อมขวัญ

กระทู้สนทนา
สวัสดีคะแฟนๆอ๋อมขวัญทุกท่าน จขกท ชื่อสาคะอายุ17ปี ตามที่เคยบอกไว้ว่าจะหาฤกษ์งามยามดีเพื่อเปิดบ้านในพันทิปให้คู่ขวัญของเราซึ่งก็คือ อ๋อม&ขวัญ และในเดือนมกราคมนี้มีหลายวันที่เป็นฤกษ์ดีในการขึ้นบ้านใหม่และวันที่ จขกท เลือกคือวันที่21มกราคมนี้ ดังนั้นในวันนี้สาจึงเปิดกระทู้เพื่อรับสมัครสมาชิกประจำบ้านของพวกเราเพื่อทำรายชื่อสมาชิกและในระหว่างนี้สาจะเตรียมงานเพื่อที่จะทำให้บ้านของเราสมบูรณ์ที่สุด และอีกอย่างที่สาอยากขอทุกๆคนคือใครมีรูปอ๋อมขวัญก็ช่วยแปะไว้ให้หน่อยนะคะสาไม่ค่อยมีเวลาแต่สาจะทำให้ดีที่สุดส่วนใครที่ไม่สามารถเข้ากระทู้ได้แต่อยากเป็นสมาชิกของบ้านอ๋อมขวัญก็หลังไมค์มาได้คะ ปล.ให้ทุกคนบอกชื่อและอายุด้วยนะคะสาจะได้เรียกพี่เรียกน้องได้ถูก ขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่