มีใครสอบตำแหน่งเจ้าหน้าที่ออเธอะไรสเทลเลอร์เมื่อวันที่11 ม.ค.บ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
มีใครสอบตำแหน่งเจ้าหน้าที่ออเธอะไรสเทลเลอร์เมื่อวันที่11 ม.ค.บ้างค่ะ คือตอนสอบเรารีบทำข้อสอบมากสอบเสร็จก็รีบเข้าห้องน้ำเลย
ได้ยินตอนสอบแว่วๆว่าจะประกาศผล วันที่ 15 ม.ค. 2557 ไม่ทราบว่าจริงๆแล้วประกาศผลวันที่เท่าไหร่ค่ะ เพราะตอนนี้ก็วันที่ 16 แล้วยังไม่ประกาศผลเลยขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview