ถ้าผมมีบัญชี ME แล้ว สามารถเปิดบัญชี กรุงศรีมีแต่ได้ได้หรือไม่ครับ??

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ผมมีบัญชี ME แล้ว และก็อยากสร้างเปิดบัญชีของกรุงศรี ออมทรัพย์มีแต่ได้อีกฉบับ ผมสามารถทำได้ไหมครับ
เพราะเหมือนเคยอ่านเจอจากในห้องของพันทิพย์ว่า ถ้าเปิดอาจหักภาษี 15% อะไรสักอย่างถ้าเกิดถูกจับได้
คือผมก็งงๆ ในรายละเอียด เลยอยากมาถามทุกท่านที่มีความรู้ในด้านนี้ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview