จากลาดกระบังไปโตโยต้าสำโรง รถติดไหมครับ

กระทู้คำถาม
โตโยต้า สำนักงานใหญ่ สำโรงใต้ครับ ผมต้องไปสัมภาษณ์งาน ^^

ผมใช้เส้นทางจากพระจอมเกล้าลาดกระบัง มอเตอร์เวย์สาย7 เข้าถ.กาญจนาภิเษก สาย 9

ผมไม่แน่ใจว่าตรงช่วงกาญจนา ใกล้ๆโตโยต้า จะรถติดมากไหมครับ

1.ผมจะใช้เวลาเดินทางนานแค่ไหนครับ (ช่วง12:00-13:00) จากพระจอมเกล้าลาดกระบัง ไปโตโยต้า

2.ทางเข้าโตโยต้า หน้าถนนกาญจนา รถติดไหมครับ ผมคิดว่าคนทำงานโรงงานน่าจะเยอะ แล้วที่จอดรถหายากไหมครับ

3.ถ้าผมออกจากโตโยต้าตอน 16:00 จะกลับมา ลาดกระบัง ทัน 17:00 ไหมครับ

ขอบคุณมากนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่