ขอสเตทเม้นท์ย้อนหลังราคาขอเท่าไหร่กันบ้างคะ ทำไมเราขอถึงแพงมาก

กระทู้สนทนา
ขอสเตทเม้นท์ย้อนหลัง 6เดือนนี่ของธนาคารกสิกรไทย 400เลยหรอคะ แฟนเคยไปขอเดือนธันวายัง 200อยู่เลย ทำไมขึ้นมาสองเท่าตัวเลยมันไม่แพงไปหน่อยหรอคะ ดิฉันลองโพสไปถามหน้าแฟนเพจของกสิกรได้รับคำตอบมาแบบนี้คะ
เราถามพนักงานแล้วว่าขึ้นราคาหรอเค้าบอกว่าใช่ แต่มาถามหน้าแฟนเพจตอบมาแบบนี้แบบนี้มันยังไงหรอคะ ต้องบังคับให้เราขอแบบ 400หรอคะเพราะพนักงานไม่ได้แจ้งรายละเอียด อะไรบอกว่าขึ้นราคาเราก้องงว่าทำไมขึ้นแพงขนาดนี้แต่ก้อต้องจ่ายเพราะ จำเป็นต้องใช้ 400อาจจะไม่แพงสำหรับบางคน แต่ 400นี้เราอยู่ได้หลายวันเลยนะคะ ขอคำชี้แจงด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview