วันฮาโลวีน

ร้านล้างแอร์ปากร้าย!!!!!

กระทู้สนทนา
อันนี้เพื่อนฝากมานะคะ

เรื่องมีอยู่ว่า คุณพ่อโทรไปถามรายละเอียดเรื่องล้างแอร์ เพราะเห็นร้านเจ้แกแปะสติ๊กเกอร์ไว้ทุกบ้านในหมู่บ้าน
ก็โทรไปถามราคาว่า เท่าไหร่ อะไร ยังไง เจ้แกก็บอก ค่าเติมน้ำยาแอร์400บาท คุณพ่อเลยถามว่า น้ำยาแอร์นี่ต้องมาดูก่อนหรือไม่แล้วค่อยเติม
ดูก่อนมั้ย คือก็ถามรายละเอียดอะค่ะ ปรากฎว่าเจ้แกไม่พอใจ อารมณ์เสียด่ามาว่า "จะล้างก็ล้าง ไม่ล้างก็ไม่ต้องล้าง ถามมาก ไม่พอใจก็ให้แม่-ึงล้าง"
แล้วก็กดวางสายไป คุณพ่อเลยจะโทรกลับอีก เจ้แกก็ไม่รับค่ะ

ไม่เข้าใจค่ะ ว่าทำไมต้องด่า คนไม่รู้ก็แค่ถาม
พอคุณแม่โทรไปใหม่ เจ้แกถามชื่อหมู่บ้าน พอบอกไป เจ้แกวางสายใส่เลยค่ะ -.-
02-808-9518 เบอร์นี้อ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview