วันฮาโลวีน

เที่ยวปีใหม่ สบายมากกกก ขอบอก มีแล้วหรือยัง? พกถุงไปด้วยน๊า อย่าลืม!! ขวดนมเดินทาง Playtex Drop- ins Premium Decorated

กระทู้ขายของ

ขวดนมเดินทาง Playtex Drop- ins Premium Decorated Nurser
ใช้งานง่าย ใช้คู่กับถุงนม Playtex Drop- ins สะดวก เหมาะกับคุณแม่ที่ต้องเดินทาง ทำงานนอกบ้าน ไปช๊อปปิ้ง เที่ยวต่างจังหวัด หรือแม้แต่ใช้ในชีวิตประจำวัน เพราะไม่ต้องล้างขวดนม เทนมลงถุงliner บรรจุลงขวด ปิดฝา ใช้งานได้ทันที ตัวขวดล้างเก็บนำกลับมาใช้ใหม่ได้ ล้างและเปลี่ยนเฉพาะจุกนมค่ะ สะดวก ง่าย สบายคุณแม่ค่ะ

คุณสมบัติเด่นของการใช้ขวดนมแบบนี้คือ สามารถลดแก๊สเข้าท้องของทารก ช่วยลดการเกิดโคลิกในทารก ได้รับการพิสูจน์ทางคลินิควิทยาแล้วว่าลดการเกิดโคลิกได้จริงค่ะ และยังสะดวกไม่ต้องพกขวดนมคราวละหลายขวดในการไปข้างนอกในแต่ละครั้งด้วยค่ะ

รายละเอียดราคา ขวดนม Playtex รุ่นใหม่ 2012

ขวดนม Playtex Baby Drop Ins® Premium Decorated Nurser 8 -10 OZ แพค 3 ขวด ขนาด 8 -10 OZ พร้อมจุกนม Slow 0 - 3 เดือน /
แพค 3 ขวด ราคา แพคละ 789 บาท สามารถคละสีได้ค่ะ มีสีชมพู เขียว เหลือง ฟ้า ค่ะ
ขายแยก ขวดละ 300 บาทค่ะ
สนใจโทร 0813571066 ค่ะ
www.bannong-yim.pantown.com

สินค้าอื่นๆ ของ aor_sung

แสดงความคิดเห็น
Preview