พี่ยอร์ช น้องเมลิค น้ำตาจะไหล

ปกติก็ไม่อะไรกะเด็กๆ นะ แต่เห็นน้องยอร์ชแล้วแบบ.. น่าเอ็นดูเนอะ เด็กอะไรตัวแค่นี้แต่ออร่าความเป็นพี่รุ่นแรงมากกกกกกกกกกกก
น้องยอร์ชเนี่ย ลักษณะจะเป็นคนที่ดูแลคนอื่นได้จริงๆ ถ้าเทียบกันแล้วในสามคนน้องยอร์ช น้องแม็ค น้องเมลิค น้องยอร์ชเป็นพี่ใหญ่ก็จริง
แต่โดยตัวน้องเองอายุแค่นั้น ทำไมน้องแสดงความสุขุมให้เห็นได้ขนาดนั้นคะ ดูเป็นพี่ ดูเหมือนผู้ใหญ่แต่ไม่แก่แดดน่ะ ไม่รู้จะอธิบายยังไง

วันนี้ไล่ดูคลิปน้องทั้งสามคน ก็.. หลงรักแล้วค่ะ

แต่ที่สุดของที่สุดจนทำให้ต้องตั้งกระทู้ก็มาจากคลิปนี้ ของคุณ vango3447

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
จริงๆ เริ่มเห็นอาการน้องเมลิคตั้งแต่วินาทีที่ .50 แต่ จุดที่ทำให้น้ำตาจะไหลคือประมาณนาทีที่ 1.03 ตอนแรกที่เห็นก็ อร๊ายยยน่ารัก แต่ดูรอบสองรอบสาม อ้าวอยู่ๆ ก็น้ำตาจะไหลซะเฉยๆ

มา Edit เพิ่มเครดิทค่ะ แห่ะๆ ลืมเฉยเลย
วิดีโอคลิปของคุณ vango3447 ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่