ม.กรุงเทพ & รังสิต

กระทู้คำถาม
คือผมอยากจะทราบว่า 2 มหาลัยนี้ ค่าแรกเข้ามันต่างกันมากไหมคับ

คือเล็งไว้ว่า จะไป 2มหาลัยนี้ แต่ไม่ทราบว่า ค่าแรกเข้ากับค่าเทอมเท่าไหร่

ผมอยากเรียน นิเทศด้วยคับ แล้ว สังคมมหาลัยเป็นไง คือ จบม.6ปีหน้าเเล้วคับ ว่าจะไปเข้าอยุ่

ขอบคุนทุกคำตอบคับบ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เรียนมอรังสิตครับ ค่าเทอมแต่ละคณะไม่เท่ากัน ต้องดูในเว็บมีบอกไว้ละเอียดเลย
ตอนที่มาสมัครจ่าย 300 ค่าใบสมัคร แล้วก็จ่ายค่าเทอมก็เรียบร้อยแล้วคับ
ส่วนสังคม รังสิตผมโอเคเลยนะ แต่ว่าอยู่ที่เราเลือกคบเพื่อนมากกว่า ทุกมอมีทั้ง ดี ไม่ดี จน รวย พยายามรวย  
ส่วนตัวแอบเชียร์มอรังสิตครับ มาเรียนกันเถอะ มาเรียนกันเถอะ 555 อมยิ้ม01

มีไรปรึกษาได้คับ
แสดงความคิดเห็น
Preview