ทําไงให้หน้าเด็กกว่าอายุ

กระทู้คำถาม
ไปเจอเพื่อนหลังจากไม่เจอกันนานมากหลังจากจบปตรีก็แยกกันมาเจอกันอีกที่30ต้นๆกันแล้วมีเพื่อนผมอยู่คนนึงหน้ามันอ่อนกว่าอายุนึกกว่า20กว่าแต่าอายุจริงมัน30อัพกันแล้ว
ปล มันบอกสูตรว่า 1 เลี่ยงควันบุหรียิ่งรับควันคนอื่นมากยิ่งแก่เร็วมันจะมีผ้ามาปิดจมูกบ่อยๆเพื่อนคนนี้แต่ผมโดนควันคนอื่นสูบเรื่อยๆตามที่สาธารณะ
                        2  โยคะช่วยได้เล่นก่อนนอนไม่เกิน30นาที
                        3  โฟมล้างหน้า ทรี ทรี หลอดสีแดง เวรกรรมนี้โฟมผู้หญิงใช้นี้และถ้าผู้ชายเอาไปใช้จะดีหรอ
นี้คือสูตรหน้าเด็กของเพื่อนผมเองเพื่อนมันฟันธงได้ผลแน่นอนพี่ๆเพื่อนๆมีสูตรไหนบ้างที่ทําให้หน้าตาผิวพรรณอ่อนกว่าอายุจริงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview