วันปิยะมหาราช

ปาเจโร่ สปอร์ต 2014

กระทู้คำถาม
ปาเจโร่ สปอร์ต จะมีไมเนอร์เชนจ์ ปี2014 ช่วงเดือนไหนครับ และใครพอจะมีข้อมูลบ้างครับ ว่าจะปรับเปลี่ยน ออปชั่น อะไรบ้าง และราคาขาย จะเพิ่มไปซักกี่บาทกัน ตอนนี้อยากได้ ตัว 2.5 gt 2wd ครับแต่เห็นมีข่าวจะไมเนอร์เชนจ์ เลยคิดว่าจะรอดีมีย ถ้าไมเนอร์ช่วง มกราคม คงจะรอ ถ้าราคาเพิ่มไปเยอะ ออปชั่นใหม่ไม่โดน จะกลับไปเอาตัว 2013 ซึ่งก็ไม่ทราบว่าถึงตอนนั้นแล้วจะมีรถเหลืออีกหรือเปล่า รบกวนสอบถามข้อมูล และความเห็นด้วยเลยนะครับผม   
       ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview