วันปิยะมหาราช

ขอคำแนะนำคลีนิคทันตกรรม แถวๆ บางแสน ชลบุรี

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามคลีนิคทันตกรรมแถวบางแสน หรือตัวเมืองชลบุรีค่ะ..

จขกท อยากไปตรวจฟันค่ะ คิดว่าน่าจะฟันคุด 2 ซี่ถ้วน และ อาจจะ อุด ถอน เคลือบ ขูดหินปูน ทั่วไปอ่ะค่ะ
รบกวนเพื่อนๆ แนะนำ คลีนิคที่คุณหมอมือเบาๆ ใจดีๆ หน่อยอ่ะค่ะ ^_^

แล้วตามคลีนิค เค้ารับบัตรเครดิตมั้ยคะ.. ไม่เคยทำฟันตามคลีนิคอ่ะค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview