Note 10.1 2014 อ่าน ebook แต่ render ช้ามาก

Note 10.1 2014 และ Nexus 7 ลองโหลดหนังสือมาจาก b2s และ ais book store (โดย ookbee.com ทั้งสอง) ปรากฎว่าเวลาสไลด์ไปหน้าถัดไปใช้เวลา render กราฟฟิกค่อนข้างนาน ประมาณ 1-3 วินาทีขึ้นอยู่กับปริมาณกราฟิกของหน้านั้นๆ ซึ่งช้ากว่า note 8 อีกครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรทั้งๆที่สเปคก็สูงกว่ากันเยอะ ปล.เครื่องผมเพิ่ง default factory นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่