สอบถามผู้ใช้จริง เกี่ยวกับเฟียสต้า เพื่อตัดสินใจซื้อ

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้ใช้รถฟอร์ด เฟียสต้า ช่วยแนะนำเรื่องรถที่ใช้งานจริงหน่อยค่ะ ว่าปัญหาเยอะจริงตามที่เห็นในเว็บบ่อยๆหรือไม่ เท่าที่อ่านมาเจอแต่ปัญหาเกียร์พัง ไม่ทราบว่าที่พังนี่เพราะเราใช้ผิดวิธี หรือเป็นเพราะเกียร์ไม่ดีคะ

คำถามอาจจะคลุมเคลือสักหน่อยแต่จริงๆคือ จขกท.กำลังตัดสินใจจะซื้อรถค่ะ และก็รู้จักกับเซลล์ขายฟอร์ด เห็นเขาให้ส่วนลดเยอะดี (เป็นแสน) เลยค่อนข้างสนใจ แต่พอหาข้อมูลเกี่ยวกับรถดูแล้วกับพบว่ามีปัญหาเยอะพอสมควรเลยค่ะ

รบบกวนผู้ใช้จริงแนะนำด้วยค่ะ

อมยิ้ม17
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่