ซื้อหมวกจักรยานแบบไหนดีคะ มีรูปค่ะ

กระทู้คำถาม
1.Ranking

2.Super D

3.SixSixOne

ความจริงสนใจ Bern แต่ราคาแรงไปเพราะต้องการหมวกทรงนี้มาปั่นชิว ๆ ในเมือง ไม่เกิน 15 กม. ครับและมีหมวกทรงนอกโลกอยู่แล้ว
จึงขอความอนุเคราะห์ขอความเห็นจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ หน่อยนะครับใน 3 ตัวเลือกนี้ หรือใครมีประสบการณ์จากหมวก 3 ใบนี้ขอคำชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ

ปล.ที่หัวกระทู้ใช้คะ,ค่ะก็เพราะอยากให้หนุ่ม ๆ คลิ๊กเข้ามา เพราะเท่าที่สังเกตุกระทู้สาว ๆ คนจะตอบเยอะ อย่าโกรธกันนะครับที่หลอก
แสดงความคิดเห็น
Preview