วันปิยะมหาราช

ถ้าข้างบ้านมาขอระหัส wifi ทำไงดี????

กระทู้คำถาม
จริงๆเราไม่ได้หวงหรอกนะ แต่คิดว่ามันของเราอ่ะ เราจ่ายตังค์ 555 ถ่าผ่านไปสัก 1 อาทิตย์ ที่เราติดจะไม่ว่าเลยนะ แต่นี้เราพึ่งติดวันแรก แล้วมาขอเลยยย เฮ้อออออ ลำบากกกกใจ ทำไงดีหล่ะที่นี่เพี้ยนเพลีย??
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 41
ตัดประเด็นเรื่องเงินออกไปนะ
ถ้าเค้าทำผิดพรบ.คอมพิวเตอร์อะไร มันสาวมาบ้านคุณค่ะ
เอ็นดูเขาเอ็นเราขาดนะคะ วันหน้าวันหลังซวยมาไม่คุ้ม

ล็อกแม็คแอดเดรสไปเลยค่ะ
เราเองว่าจะทำ ๆ เราก็ยังไม่ได้ทำซะที
เพราะบางทีมีญาติมีเพื่อนจาก ตจว มาที่บ้านด้วย

ป.ล. แอบงงว่าเพื่อนบ้านรู้ได้ไงคะว่าที่บ้านติดไวไฟ?
มันก็คือการติดเน็ตธรรมดา เราท์เตอร์บางรุ่นก็ใช่ว่าจะมีไวไฟซะที่ไหน
หรือว่าตั้งชื่อให้เค้ารู้ว่าเป็นตัวเองคะ? ถ้าแบบนั้นก็พลาดแล้วล่ะ
น่าจะตั้งชื่อแบบที่ดูไม่ออกว่าเป็นไวไฟของใครมาจากไหน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
เค้ายังไม่เกรงใจคุณๆ ก็อย่าไปเกรงใจครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview