ปรึกษาปัญหาแฟนหลายเรื่อง 18+ (เกย์)

กระทู้คำถาม
อยากให้อ่านให้จบ... คือเรื่องของเรื่อง ผมกับแฟนคบกันมา ปีกว่าๆแล้ว(เคยเลิกไปครั้งนึ่ง) พี่เขา25 ผม17ย่าง18 ปัญหาคือเรรทะเลาะกันบ่อยมากต่างคนต่างเอาแต่ใจ ซึ่งผมก็ยอมมาตลอด บางครั้งพี่เขาก็แสนดีม๊ากกกก บางครั้งเขาก็แสนจะเลว งอนไม่เป็นเรื่อง แบบว่าเล่นโทสับมาตั้งแต่เช้าจนสี่ทุ่มกว่าๆยังไม่เลิกผมก็บอกว่าพักเครื่องหน่อยเอ้าเป็นงั้นไปงอลผมเสยปิดไฟหันหลังให้นอนไปเลยเวรกรรมแล้วอีกอย่างชอบตวาดโวยวายเสียงดัง(เพลีย) มาเรื่องที่สองเรื่องsex ผมไม่ได้มีอัไรกับพี่เขามาสองเดือนกว่าๆละ เขาให้ผมทำให้ตลอดผมก้ยอมแต่พอผมขอบางเขาบอกว่าไม่มีแรงพอตื้อไปมาเอ้างอนอีกหันหลังให้เสย อยากทราบว่าควรแก้เผ็ดยังไงดี (งงไหมที่ผมพิม ผมก้งงเหมือนกัน)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่